11B3 Forum
Bạn hãy đăng nhập để mọi thành viên của Forum có thể biết !
Hoặc không,hãy đăng kí !
11B3 Forum
Bạn hãy đăng nhập để mọi thành viên của Forum có thể biết !
Hoặc không,hãy đăng kí !
11B3 Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
11B3 Forum

Lê Hồng Phong

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

chuẩn bị học lại

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Trâm

Trâm

chuẩn bị học lại Empty
Bài gửiTiêu đề: chuẩn bị học lại   chuẩn bị học lại Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 9:21 am

hum bữa viết bài sắp xa nhau còn bi h` tới bài chuẩn bị học lại các bác chém nhẹ Very Happy
chẳng là mấy ngày nữa là phải đi học chính khóa rồi [ tuy có học thêm chung ] nhưng cảm giác học chung lớp vẫn zui zui. nhưng kèm theo là nỗi lo ... thằng nào con nào phải đi đây Sad . chỉ mong cái lớp mình sẽ ko có sự thay đổi lớn [ nếu ko bùn chết Crying or Very sad ]
pê sờ: kao iu B3 lol! monkey
http://11b3forum.good.to
me and you forever

chuẩn bị học lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuẩn bị học lại   chuẩn bị học lại Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 9:49 am

chị ơi cho em zô zuyên tí nha ! tuy ko học lớp chị nhưng em biết lớp chị rất đoàn kết nhưng mà chị chưa từng nghe câu hát : "tuy xa nhau vẫn nhớ nhau sao "
[T][U][A][N]

[T][U][A][N]

chuẩn bị học lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuẩn bị học lại   chuẩn bị học lại Icon_minitimeTue Jun 30, 2009 9:31 am

nho' nhiu` lem' em oi Sad
me and you forever

chuẩn bị học lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuẩn bị học lại   chuẩn bị học lại Icon_minitimeTue Jun 30, 2009 8:47 pm

dạ thưa em biết là các bác buồn nhiều lắm nhưng mà buồn ko giải quyết được gì cả vậy thì các bác cứ vui lên mà sống .Dù ko học cùng lớp nhưng vẫn học cùng trường mà vẫn có thể gặp được nhau .vậy thì đừng buồn nữa nhé Very Happy fải cười lên như thế này chứ để cái mặt buồn thì xấu lắm
quangnhan

quangnhan

chuẩn bị học lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuẩn bị học lại   chuẩn bị học lại Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 8:25 am

Nghi? khoi? hoc. nua*~ . O? nha` nuoi vo. con . hehehehe
me and you forever

chuẩn bị học lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuẩn bị học lại   chuẩn bị học lại Icon_minitimeFri Jul 03, 2009 7:37 pm

cái bác này học ko lo học vợ với chả con .Chắc bác này có vợ rồi thì fải ! Mà bác ơi ở nhà thế lấy đau ra money mà nuôi vợ con Surprised Very Happy
ngochai

ngochai

chuẩn bị học lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuẩn bị học lại   chuẩn bị học lại Icon_minitimeSun Jul 05, 2009 3:55 pm

no' chup hjnh` post, de? kiem' tien ay' ma`. Ma` e la` nguoi` ra di dau` tien ne`, nam nay e xuog' A4 uj`.hixhix chuẩn bị học lại Icon_sadchuẩn bị học lại Icon_sadchuẩn bị học lại Icon_sadchuẩn bị học lại Icon_sadchuẩn bị học lại Icon_sadchuẩn bị học lại Icon_sadchuẩn bị học lại Icon_sad
me and you forever

chuẩn bị học lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuẩn bị học lại   chuẩn bị học lại Icon_minitimeTue Jul 07, 2009 7:47 pm

gay thế tội nghiệp vậy trời nhưng mà a4 cũng gần a3 mà pale Very Happy
Trâm

Trâm

chuẩn bị học lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuẩn bị học lại   chuẩn bị học lại Icon_minitimeSat Jul 18, 2009 4:20 pm

hơ hơ gần thì gần nhưng học cách lớp ít tiếp xúc lắm
riết hòa nhập lớp mới quên lớp cũ ngay thôi
đứa nào chả zậy
chỉ còn ta là ng` duy trì truyền thống B3
ta học A3 mà kakakaka
http://11b3forum.good.to
me and you forever

chuẩn bị học lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuẩn bị học lại   chuẩn bị học lại Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 1:34 pm

trời chị này công nhận là .... wé đi ko nói lại được nữa Shocked
Sponsored content

chuẩn bị học lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chuẩn bị học lại   chuẩn bị học lại Icon_minitime

chuẩn bị học lại
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hình vũng tàu p1 [ fix lại bài kia ]